Sabis

Fitar da IT Ta hanyar
Bidi'a

Platform mai kunna AI wanda ke ba ƙungiyoyin IT damar karɓar canje-canje cikin hanzari a cikin mutane, tsari, da fasaha.

Haɓaka Canjin Dijital tare da
Gudanar da Sabis na hankali

Platform Haɗe-haɗe wanda ya ƙunshi PinkVERIFY Certified Desk ɗin Sabis, Manajan Kadara, da Manajan Faci don Sauƙaƙa Tsarin Kasuwanci a cikin Ƙungiyar Ba tare da Buƙatar Kayan Aikin ɓangare na uku ba.

Sake Ƙirƙirar Isar da Sabis ɗin ku

Motadata ServiceOps shine kayan aikin ITSM mai yarda da ITIL wanda ke amfani da AI/ML don haɓakawa da daidaita isar da sabis a cikin hanyoyin kasuwanci daban-daban.

Haɓaka aikin injinan tebur ɗin sabis ɗin ku ta hanyar aikin tikitin AI, tare da nauyin aiki a matsayin ɗaya daga cikin abubuwan.

Yi amfani da aiki da kai na AI don ayyuka kamar aiki ko sake aiki bayan sabawa SLA.

Haɓaka sabis na kai ta hanyar shawarwari masu kyau daga tushen ilimi lokacin ƙirƙirar tikitin buƙatu / abin aukuwa.

Sake Siffata Dabarun ITAM: Samun Ƙari, Kashe Kasa

Kula da cikakkiyar fayyace bayanan IT da kadarorin ku na IT ta amfani da mafitacin Manajan Kadar mu kuma kada ku rasa mahangar kayan ku, ta hanyoyin ITIL.

Haɗin kai mai zurfi tare da Tebur ɗin Sabis ɗinmu don sauƙaƙe tsarin tafiyar da tsarin rayuwar SA da HA.

Wakili da gano kadara ta atomatik mara wakili.

Ƙididdigar CI mai ƙarfi don sarrafa IT da kadarorin da ba IT ba.

Rage Lalacewar Tsaro tare da Faci Na atomatik

Rage hatsarori na tsaro da haɓaka ingantaccen aiki ta hanyar sarrafa duk wuraren da aka rarraba a tsakiya da kuma sabunta duk tsarin ta amfani da software na sarrafa facin mu wanda ke sarrafa dukkan tsarin tafiyar da rayuwar faci.

Yi aikin sikanin rauni ta atomatik da aika facin daga wuri na tsakiya.

Tabbatar da gwajin faci da amincewa kafin rarrabawa cikin wuraren ƙarshe.

Cimma yarda da tsarin gano lafiya da rahotanni daga waje.

Yi Tabbatattun Yanke Shawara tare da Bincike & Rahotanni

Motadata ServiceOps sanye take da 20+ OOB dashboards don masu ruwa da tsaki daban-daban. Baya ga wannan, masu fasaha za su iya ƙirƙira da tsara rahoton Audit da Ayyuka akan tafiya ba tare da samun ƙarin ƙwarewa don haɗaɗɗiyar tambayoyin SQL masu wahala ba.

Jawo da sauke maginin dashboard ta amfani da widget din.

Rahoton OOB don lamurra na gama-gari a cikin ayyukan ITIL.

Nau'in rahoton na al'ada don ɗaukar buƙatun kasuwanci daban-daban.
Motadata SabisOps

Zaɓin ku
girke

Platform na ITSM mai yuwuwa wanda AI da Automation na hankali ke ƙarfafawa.

  • Gudun aiki aiki da kai da rarrabuwa
  • NLP mai ba da izini na Virtual don sabis na kai
  • CI Database for HA and SA
  • Aiwatar da kai tsaye da gwajin faci

Bincika Duk Fasaloli

Sabis kayayyaki

Motadata ServiceOps ya haɗa da Modules guda uku: Tebur Sabis, Manajan Kadara, da Manajan Faci don Taimakawa Daidaita Tsarin Kasuwancin ku.

Tebur Sabis na ServiceOps

PinkVERIFY ƙwararren tebur sabis wanda ke haɓaka ƙwarewar mai amfani na ƙarshe kuma yana haɓaka canjin dijital ta amfani da AI na tattaunawa da sarrafa kansa.

Manajan kadari na ServiceOps

Magani na ITAM wanda ke taimaka wa ƙungiyoyi su sarrafa ƙarshen-zuwa-ƙarshen rayuwa ta duka IT da kadarorin da ba IT ba a cikin ƙungiyar.

ServiceOps Patch Manajan

Maganin sarrafa facin da aka ƙera don taimakawa ƙungiyoyi su sarrafa, daidaitawa, da sarrafa tsarin tafiyar rayuwar faci.

Rashin Kunya tare da wanda kuka fi so
Abubuwan da aka bayar na AIOps Technologies

bincika Sabis

Motadata's Software Gudanar da Sabis na IT yana da Sauƙi don Amfani, Mai Sauƙi don Saita, kuma yana da Duk abin da kuke Bukata don Samar da Isar da Sabis na IT mara kyau.

Gwada ServiceOps na tsawon kwanaki 30

Zazzage software ɗin mu kyauta tsawon kwanaki 30

Jadawalin Demo Tare da Masanin mu

Yi rajista a cikin kalandar mu da gogewa ServiceOps kai tsaye.

Kasuwanci Saduwa

Har yanzu, kuna da tambayoyi? Ku ji daɗin tuntuɓe mu.

Motadata AIOps

Maganin Tsayawa Tsaya Daya don Gabaɗayan Kayan Aikin IT

Motadata AIOps wani dandali ne da aka gina akan Tsarin Ilimi mai zurfi don Ayyukan IT wanda ke samun fahimta daga ma'auni, log, da bayanan zirga-zirgar hanyar sadarwa, ta hanyar shigar da bayanai ta atomatik daga wakili guda. Daga ganowa zuwa gyarawa, injin AI yana haɓaka ingantaccen aiki kuma yana haɓaka canjin dijital.

Ta Kungiyoyi

Dubi yadda ƙungiyoyin kasuwanci daban-daban ke yin amfani da Motadata don haɓaka yawan aiki da daidaita ayyukan cikin gida don cimma manyan manufofin ƙungiyar.

Ta USECASEs

Dubi yadda Motadata zai iya taimakawa wajen magance ƙalubale don lokuta daban-daban na amfani tare da manufar haɓaka lokacin aiki da haɓaka aiki tare da AI/ML da aiki da kai.

Nasararmu Stories

Dubi Yadda Kamfanoni irin naku ke amfani da Gudanar da Kaddarorin IT don Samun Hakimai Masu Aiki

TELECOM
Fiye da ma'auni 50 da aka tantance kowace na'ura

RADWIN, Isra'ila ta zaɓi Motadata azaman Abokin Hulɗa na OEM don haɗaɗɗen samfuran samfuran NMS don ɗaukar kaya-g ...

download Yanzu
HEALTHCARE
1200+ Ana Kulawa da Gudanar da Kadarori

Motadata ya taimaka wa Kiwon Lafiyar Emirates don daidaita ayyukan IT tare da Smart Automation, don sarrafa ...

download Yanzu
TELECOM
Fiye da 27 GB na bayanan log da ake sarrafa kowace rana

Bharti Airtel, babban kamfanin sadarwa na duniya ya zaɓi Motadata don haɗin gwiwarsa ...

download Yanzu

Kuna da Tambayoyi? Don Allah a Tambayi Anan Mun Shirya Don Taimaka muku

Idan ba a jera tambayar ku anan ba, da fatan za a ji daɗi don neman taimako.

Yi Tambayar ku

Gudanar da sabis na IT (ITSM) rukuni ne na matakai da ayyuka waɗanda kamfanonin IT ke amfani da su don sarrafa ayyukan IT a duk tsawon rayuwarsu. ITSM tana tsara ayyukan ƙungiyar IT a kusa da isar da sabis, tabbatar da cewa ƙungiyoyin kasuwanci sun sami damar yin amfani da ayyukan da suke buƙata don yin ayyukansu na yau da kullun cikin nasara.

ITSM tana danganta manufofin IT na kungiya da ayyukanta tare da gabaɗayan burin kasuwanci. Yana rage farashin IT, yana bawa 'yan kasuwa damar haɓaka dawowar su kan saka hannun jari kuma su sami mafi kyawun kasafin kuɗin IT. ITSM wata hanya ce ta IT wacce ke ƙarfafa gaskiya da riƙon amana tsakanin IT da kasuwanci.

Tsarin ITSM tsari ne na hukuma na mafi kyawun ayyuka wanda ke ba da ingantacciyar jagora ga gudanar da sabis, yana ba da damar ci gaba da haɓaka ayyukan da aka bayar. Tsarin ITSM yana bayyana ma'auni da dabaru don haɓaka haɓaka aikin IT kuma yana goyan bayan fa'idodin sabis na IT kamar cibiyoyin sadarwa, bayanan bayanai, da aikace-aikace, da kuma ayyukan kasuwancin da ba na IT ba.

Wasu shahararrun tsarin ITSM sune ITIL, COBIT, ISO/IEC 20000, MOF, USMBOK, Six Sigma, TOGAF, da dai sauransu.

ITSM wani tsari ne na tsari da ƙungiyoyi ke amfani da su don gudanarwa da isar da ayyukan IT kuma ta inda masu amfani za su iya yin buƙatun masu alaƙa da IT da ba da rahoton batutuwa. ITSM yana daidaita manufofin ƙungiyar IT tare da buƙatun kasuwanci.

ITIL (Laburaren Fasahar Fasahar Sadarwa) wani tsari ne wanda ya fara bayyana a cikin 1980s azaman tarin ingantattun ayyuka na ITSM. ITIL ta ba da daidaito da kuma ɗaukar mafi kyawun ayyuka ga kamfanonin IT a ko'ina, kuma yana ci gaba da kasancewa babban ma'auni ga ƙungiyoyin IT a duk faɗin duniya idan aka zo batun samar da ingantaccen sarrafa sabis na IT.

Tsarin ITIL yana aiki azaman taswirar hanya don kasuwancin IT na zamani don bi yayin aiwatar da ITSM don kawo babbar ƙima ga ƙungiyoyin su ta hanyar gudanar da ingantaccen tsarin rayuwar sabis ɗin IT.

An rarraba hanyoyin ITIL zuwa matakai biyar na rayuwar sabis: Dabarun Sabis, Tsara Sabis, Canjin Sabis, Ayyukan Sabis, da Inganta Sabis na Ci gaba.

Manufar Dabarun Sabis shine a ayyana waɗanne ayyuka da ƙungiyar IT za ta bayar da irin ƙarfin da za a buƙaci a ƙirƙira.

Tsarin Sabis ya damu da ƙirƙirar sabbin ayyukan IT da kuma gyare-gyare da haɓakawa na yanzu.

Manufar Canjin Sabis shine ginawa da tura ayyukan IT cikin haɗin kai domin su haifar da ƙaramin tasiri akan ayyukan da ake dasu.

Ayyukan Sabis yana ba da garantin cewa ana isar da sabis na IT yadda ya kamata da inganci.

Ci gaba da Haɓaka Sabis (CSI) na ƙoƙarin haɓaka inganci da inganci na hanyoyin IT da sabis ta hanyar amfani da ingantattun hanyoyin gudanarwa.