Software na Gudanar da Kadari

Kada Ka Taba Rasa Hanyar
Kadarorin IT

Magani na ITAM don Bibiya da Sarrafa duk Software ɗinku da Kaddarorin Hardware daga Haɗin Kai ɗaya, cikin tsawon rayuwarsu.

Kore Nasara Kasuwanci tare da
Platform Gudanar da Dukiyar IT

30% Rage Kuɗi

Tushen gaskiya guda ɗaya don lissafin kadari na IT yana rage kashe kuɗi mara amfani.

20% Haɓaka Ƙarfafawa

Sarrafa zagayowar rayuwar kadari tare da sarrafa kai na fasaha daga sayayya zuwa zubarwa.

15% Rage cin zarafin Biyayya

Samo cikakken ra'ayi na amfani da software kuma duba don wuce gona da iri.

Gudanar da Kayayyakin IT don Ingantacciyar Komawa Kadarorin IT

Ƙaƙwalwar ITIL mai dacewa PinkVERIFY Tabbataccen Magani na ITAM wanda ke kawo Fassara a Gudanar da IT da Ƙididdiga marasa- IT don Gujewa Kushe Kushewa, Sauƙaƙe Sabbin Sayen Kayayyaki, Sarrafa zagayowar Rayuwa na Kadari, da Haɗu da duk Bukatun Biyayya.

Create

Kayayyakin Kaya

Bibi da kiyaye ingantattun bayanai na duk IT da kadarorin ku waɗanda ba IT ba kuma ku hango su a kan dashboard tare da ƙaƙƙarfan ƙira na kadara.

 • Nemo da bin duk kadarorin IT ta atomatik
 • Sarrafa da hango abubuwan dogaro da kadara
 • Sarrafa duk abubuwan HAM da SAM gami da lasisi da kwangiloli
 • Ƙirƙiri rahotanni don bin bayanan amfanin kadari
key Amfanin
 • Ganuwa ta kadara
 • Cikakken Bayani
 • Rikodi ta atomatik

Ku san menene CMDB

Haɗa

Tare da ITIL Modules

Shiga cikin cikakken tsarin gudanar da rayuwar kadari ta amfani da hanyoyin ITIL daga siye har zuwa ritaya.

 • Ɗauki abubuwan da suka faru kuma ku danganta su da kadarorin don zurfafa bincike.
 • Yi canje-canje ga kadarorin ƙasa da rudani tare da sarrafa canji
 • Shirya matsala kadarorin ku na IT tare da sarrafa matsala
 • Ƙirƙiri da kula da bayanan kuɗi na kowane kadara
key Amfanin
 • Shirya matsala Gaggawa
 • Kula da Lafiyar Kayan Jari
 • Haɓaka Gaskiya

Sanin Fa'idodin Gudanar da Kadara

Streamline

Sayen Kadari

Kiyaye haƙiƙanin haƙiƙanin ƙirƙira kadarar ku kuma ku yanke shawarar siyayya ta hanyar bayanai don adana farashi.

 • Ƙirƙiri POs na kadari akan wani abin da ya faru/buƙata
 • Kula da jerin fitattun dillalai
 • Bibiyar bayanan kuɗi kamar rage darajar kadari
 • Sarrafa cikakkun bayanan kwangila da faɗakarwa akan ƙarewar
key Amfanin
 • Saurin Sayen Sayi
 • Ganuwa mai tsada
 • Haɓaka Lamuni

Sanin 8 Mafi kyawun Ayyuka na Gudanar da Kadarorin Software

Kula

Yarda da Kadara

Sarrafa kashe kuɗi da guje wa hukunci ta hanyar kiyaye kwangilolin da za a ƙare da kuma hana software mara izini a yi aiki.

 • Bibiyar amfani da duk lasisin software ɗinku
 • Saita faɗakarwa akan canje-canjen kadari bisa ga tushe
 • Ƙirƙiri rahoton amfani na kadarorin ku
 • Hana wasu software daga kayan aikin ku
key Amfanin
 • Guji Hukunci
 • Kula da Tsaron Kadari

Sanin matakai 5 na Gudanar da kadarorin IT

Koma aiki

Gudanar da Inventory kadara

Kiyaye daidaiton lissafin kadarorin ku ta hanyar rage sa hannun hannu ta sarrafa ɗaukakawa ta atomatik dangane da abubuwan da suka faru.

 • Sauƙaƙe ƙirƙirar ayyukan aiki ta amfani da maginin gani
 • Ƙirƙiri sauye-sauyen aiki don sabunta kimar kadara bisa abubuwan da suka faru
 • Saita ayyuka da yawa dangane da abubuwan da suka faru
 • Ƙirƙiri matakan aiki masu yawa don haɓaka aiki da kai
key Amfanin
 • Karamin Kuskuren Dan Adam
 • Ingantattun Amfani da Albarkatu
 • Ajiye Lokaci

Sanin Yadda ake Samun Ƙari Daga Gudanarwar Kayayyakin IT ɗinku

Motadata SabisOps

Zaɓin ku
girke

Kada Ka Taɓa Rasa Layin IT ɗinku da Kayayyakin da ba na IT ba tare da Ganowa ta atomatik.

 • Tushen Kayayyakin Kayayyaki Mai Guda Mai-Tsarki
 • Gina-In Multi-Ayyukan Nesa Nesa
 • Cire software da aka haramta ta atomatik
 • Motsin kadari da Tallafin Kofa

Bincika Duk Fasaloli

Manajan kadari Features

Manajan Kadari na Motadata Software ne na ITAM wanda ke Ba da Cikakken Ganuwa a cikin IT da Kayayyakin da ba na IT ba ta hanyar Siyayya, Kulawa, da zubarwa.

Wakili & Gano mara izini

Gano kadarorin IT ta atomatik a cikin hanyar sadarwar ku

Babban Neman Kayayyaki

Yi hadaddun tambayoyi ta amfani da kalmomi da zaɓuɓɓukan bincike

Katalogin Samfura da Mai siyarwa

Ci gaba da adana bayanai na samfurori tare da dillalai da cikakkun bayanan farashi

Barcode & Kanfigareshan Lambar QR

Ƙirƙirar lambar lamba da alamun lambar QR don kadarorin ku na zahiri

Gudanar da Software & Ma'auni

Mai sarrafa kansa don rarraba software da samun bayanan amfani

Tebur mai nisa

Haɗa zuwa kwamfutoci masu nisa akan duka intranet da intanit

Inganta Naku
Ayyukan Sabis Da 30%

Rashin Kunya tare da wanda kuka fi so
Fasaha Teburin Sabis

bincika Manajan kadari

Magani na ITIL da ke da alaƙa da ITIL wanda ke taimaka wa Ƙungiyoyin Gudanar da Ƙarshe-zuwa-ƙarshen Rayuwa na duka IT da Kayayyakin da ba na IT ba a cikin Ƙungiyar.

Gwada ServiceOps na tsawon kwanaki 30

Zazzage software ɗin mu kyauta tsawon kwanaki 30

Jadawalin Demo Tare da Masanin mu

Yi rajista a cikin kalandar mu da gogewa ServiceOps kai tsaye.

Tuntuɓi zuwa Siyarwa

Har yanzu, kuna da tambayoyi? Ku ji daɗin tuntuɓe mu.

Motadata SabisOps

Gina Don Kasuwancin Dijital

Wani dandali mai kunna AI wanda ke ba ƙungiyoyin IT damar ɗaukar canje-canje cikin sauri a cikin mutane, matakai, da fasaha don haɓaka isar da sabis sosai.

Ta TEAM

Koyi yadda ƙungiyoyi daban-daban za su iya yin amfani da dandalinmu don inganta ayyukansu da daidaita ayyukansu na ciki.

Ta USECASEs

Koyi game da matsalolin da AIOps ɗinmu da dandalin ServiceOps za su iya warwarewa da fa'idodin da za su iya bayarwa.

Nasararmu Stories

Dubi Yadda Kamfanoni Kamar Naku ke amfani da Gudanar da Kayayyakin IT don Samun Hazaka Mai Aiki

TELECOM
Fiye da ma'auni 50 da aka tantance kowace na'ura

RADWIN, Isra'ila ta zaɓi Motadata azaman Abokin Hulɗa na OEM don haɗaɗɗen samfuran samfuran NMS don ɗaukar kaya-g ...

download Yanzu
HEALTHCARE
1200+ Ana Kulawa da Gudanar da Kadarori

Motadata ya taimaka wa Kiwon Lafiyar Emirates don daidaita ayyukan IT tare da Smart Automation, don sarrafa ...

download Yanzu
TELECOM
Fiye da 27 GB na bayanan log da ake sarrafa kowace rana

Bharti Airtel, babban kamfanin sadarwa na duniya ya zaɓi Motadata don haɗin gwiwarsa ...

download Yanzu

Kuna da Tambayoyi? Da fatan za a tambaya, Mun Shirya don Tallafawa

Idan ba a jera tambayar ku anan ba, da fatan za a ji daɗi don neman taimako.

Yi tambayar ku

CMDB (database management system) ma'ajiya ce da ke aiki azaman ma'ajiyar bayanai, tana riƙe da bayanai game da yanayin IT ɗin ku gami da abubuwan da ake buƙata don ba da sabis na IT. CMDB yana adana jerin kadarori ko abubuwan daidaitawa da alaƙar da ke tsakanin su. Ta hanyar sauƙaƙe ku don sarrafa bayanan abubuwan abubuwan IT da yawa daga wuri ɗaya, tsarin sarrafa tsari tare da CMDBs suna tsakiyar ayyukan IT.

CMDBs na iya taimaka wa ƙungiyar ku rage TCO na kadari, rage ƙarancin abubuwan more rayuwa, rage farashin ayyuka da kiyaye kadara tare da ayyuka na atomatik, samar da ingantattun bayanan lambobin sabis da lissafin kuɗi don ƙungiyoyin kuɗi, bin ƙa'idodin bin ka'ida, da aiwatar da tushen tushen bincike gano matsalolin CI kuma warware su.

Software na sarrafa kadari na IT yana da mahimmanci don haɓaka kamfanoni ta hanyoyi daban-daban kamar yadda zai iya taimakawa ganowa da kuma kawar da yiwuwar abubuwan ababen more rayuwa na IT da yawa.

Bibiyar zagayowar kadara da tantance amintattun hanyoyin haɓakawa ko maye gurbinsu ta hanyar software na sarrafa kadari na iya haɓaka haɓaka aiki yayin da kuma hana ɓarna tsaro da satar kadara. Ingantattun sarrafa kadara na iya taimakawa wajen adana farashi mai alaƙa da kula da kadari. Software na sarrafa kadarorin IT kuma yana taimakawa wajen bin ƙa'idodin masana'antu da tabbatar da bin ka'ida. Bugu da ƙari, yana iya yin lissafin yadda ake zubar da kadarori yadda ya kamata, tabbatar da cewa bayananku masu mahimmanci ba su lalace ba.

Gudanar da lasisin software (SLM) yakamata ya zama muhimmin sashi na gaba ɗaya ITAM ko dabarun ITSM saboda fa'idodinsa da yawa. SLM yana rage kashe kuɗi da wahalar samun da sauri da tura ƙarin lasisi lokacin da aka gano gaira ta hanyar kiyaye adadin lasisin da aka biya don dacewa da lambar ƙungiyar ku.

Tsofaffin nau'ikan software tare da tsoffin fasalolin tsaro suna aiki azaman wuraren shigarwa masu dacewa don ransomware da sauran ƙwayoyin cuta. Bugu da ƙari, kiyaye tsoffin nau'ikan software na aiki da aminci na iya haraji albarkatun IT waɗanda tuni sun shimfiɗa bakin ciki. SLM mai inganci na iya inganta tsaro ta yanar gizo ta hanyar ganowa, ragewa, da rage lahani da barazana. Bugu da ƙari, idan kasuwancin ku yana yin bincike akai-akai, SLM zai iya taimakawa wajen shawo kan kalubale kamar kashe-kashen kasafin kuɗi, tara tara, da sauransu ta hanyar tabbatar da bin lasisi.

Bambanci na farko tsakanin hanyoyin gano kadara guda biyu shine hanyar gano kadara ta tushen wakili dole ne a shigar da wakilai akan kowace na'ura da aka yi niyya, amma dabarar ganowa ba ta buƙatar shigarwa.

Tare da gano kadara ta tushen wakili, zaku iya sa ido kan kewayon ma'auni mai faɗi da samun zurfin fahimta game da ƙirƙira kadara ta IT da aiki yayin da zaku iya bin ƙaramin kewayon ma'auni tare da gano marar wakili, yana haifar da ƙarancin zurfin zurfin fahimta kan ƙirƙira da haɓakawa. yi.

Hanyar gano tushen wakili yana da ɗan kan hanyar sadarwa tun da ba ta dogara da hanyar sadarwar ba, amma hanyar mara amfani tana cin ƙarin bandwidth kuma koyaushe yana buƙatar samun hanyar sadarwa.

Binciken tushen kadarorin wakili yana buƙatar faci na lokaci-lokaci, sa ido, da warware matsalar wakilai akan tsarin da aka yi niyya, yayin da gano kadara mara wakili baya buƙatar kiyaye tsarin da aka yi niyya.