Career
Nemo Sana'ar da za ku yi
Love
Idan Yin Aiki tare da Fasahar Yanke-Baki, Hankali na Artificial, da Koyon Inji yana Sauti masu ban sha'awa, Ku zo tare da mu kuma ku Kasance cikin Wani Abu mai ban mamaki!
Gane Motadata
Ku zo Aiki tare da Mu
A Motadata muna ba da mafi kyawun yanayi da al'adun aiki don matasa har da ƙwararrun ƙwararru don horar da dabarun su kuma samar da ingantaccen aiki a masana'antar IT.
Kayan kai
Muna daraja ma'aikatanmu da kokarinsu don ganin mun fitar da mafi kyawu daga gare su.
Aiki-Life Balance
Muna ƙarfafa ma'auni na rayuwar aiki tare da kwanakin aiki biyar a mako.
Bude Sadarwa
Muna bin manufar manufar bude kofa kuma muna tallafawa sadarwa ta gaskiya.
M
Buɗe ga mutanen da ke da sha'awa, masu son sani, masu son koyo tare da halin mutuƙar da ba a taɓa faɗi ba.
Kyau
Bayar da ƙwarewa a cikin HR ta hanyar ƙirƙirar yanayin aiki lafiya da manufofin abokantaka na ma'aikata.
Lada & Ganewa
Gudunmawar da ma'aikata ke bayarwa ga kamfani ana samun karɓuwa kuma ana samun lada.
Current Budewa
Bincika buƙatun mu na yanzu a ƙasa ko yi mana imel don gaya mana dalilin da yasa zaku iya dacewa sosai a Motadata.
Manajan Siyarwa na Yanki (Siyarwar Kasuwanci)
Sales
N / A
Babban SEO Executive
marketing
N / A
Shugaban QA
Ahmedabad, Gujarat, India
Manajan Kasuwanci
marketing
Ahmedabad, Gujarat, India
Injiniya Sr/ Jagoran SaaS-DevOps
Ahmedabad, Gujarat, India
Babban Jami'in Kasuwanci
Sales
Ahmedabad, Gujarat, India
Gudanarwar Tallan Channel
marketing
Mashawarcin Presales
Sales
Manajan Siyarwa na Yanki (Siyarwar Kasuwanci)
- Sales
- N / A
Nau'in Ma'aikata: Dindindin/ Cikakken Lokaci (Tsarin Nesa)
Experience: 12 zuwa 20 shekaru
location: Bengaluru, Hyderabad, Mumbai
Bayanin Job:
- Muna neman gasa kuma amintacce Gudanarwar Tallace-tallace don taimaka mana haɓaka ayyukan kasuwancinmu.
- Ayyukan Gudanarwar tallace-tallace sun haɗa da ganowa da bin sabbin hanyoyin tallace-tallace, yin shawarwari, da kiyaye gamsuwar abokin ciniki. Muna son saduwa da ku idan kuna da kyakkyawar ƙwarewar sadarwa kuma kuna jin daɗin tuntuɓar abokan cinikinmu don nuna ayyukanmu da samfuranmu ta imel da waya.
- Daga qarshe, zaku taimaka mana haduwa da wuce tunanin kwastomomi da bayar da gudummawa ga ci gaban kamfaninmu cikin sauri da dorewa.
- Gudanar da bincike na kasuwa don gano yiwuwar siyarwa da kimanta bukatun abokin ciniki
- Nemo sabbin damar tallace-tallace a hankali ta hanyar kiran sanyi, sadarwar sadarwar, da kafofin watsa labarun
- Shirya tarurruka tare da abokan cinikayyar ku kuma ku saurari abubuwan da suke so da damuwa
- Shirya da isar da gabatarwar da suka dace kan kayayyaki da aiyuka
- Createirƙiri sake dubawa da rahotanni akai-akai tare da tallace-tallace da bayanan kuɗi
- Shiga a madadin kamfanin a nune-nunen ko taro ko taron Govt/PSU.
- Yi shawarwari / rufe yarjejeniya da magance korafe-korafe ko rashin amincewa
- Yi aiki tare da mambobin ƙungiyar don cimma sakamako mafi kyau
- Tara ra'ayi daga abokan ciniki ko masu sa'a kuma raba shi tare da ƙungiyoyin ciki.
- Ma'aikacin zai kasance da alhakin cimma burinsa na tallace-tallace da aka saita a farkon shekara kuma zai kasance yana bin diddigin nasarar da ya samu kowane wata sabanin wanda aka sa gaba. Shi ne kuma zai dauki nauyin tara kudaden karba a kan kari.
- Shekaru 4-5 Tabbatar da gogewa azaman Kasuwanci / Tashar Tallace-tallacen Gudanarwa ko rawar da ta dace
- Ƙwarewar Ingilishi da Harshen Gida (Kanada, Tamil, Telugu)
- Madalla da ilimin MS Office
- Kwarewa ta hannu tare da software na CRM / Ƙarfin Talla.
- Cikakken fahimta game da tallace-tallace da dabarun yin shawarwari
- Mai koyo mai sauri da sha'awar tallace-tallace
- Kai mai himma tare da kyakkyawan sakamako
- Dace da hanyar isar da gabatarwa mai kayatarwa
- Ilimi: Masu digiri / BE (Electronics & Communications/IT/Computer) / MBA
Babban SEO Executive
- marketing
- N / A
Experience: 4 - shekaru 5
Nau'in Ma'aikata: dindindin
location: Ahmedabad/Aiki daga Ofishi
Bayanin Job:
- Tsara da aiwatar da duk ayyukan tallan dijital, gami da SEO/SEM da nunin kamfen talla.
- Tsara da haɓaka kasancewar tashoshi na zamantakewa ta hanyar tallan da aka biya (Facebook, LinkedIn, Twitter)
- Kaddamar da ingantattun tallace-tallacen kan layi ta hanyar Google AdWords, Facebook, LinkedIn da dai sauransu don ƙara wayar da kan kamfani da alama.
- Gano abubuwan da ke faruwa da fahimi da haɓaka kashe kuɗi da aiki dangane da abubuwan fahimta.
- Auna da bayar da rahoton aikin duk kamfen ɗin tallan dijital & tantancewa da maƙasudai (ROI)
- Yi nazarin ma'auni na zirga-zirgar gidan yanar gizo kuma bayar da shawarar mafita don haɓaka jujjuyawa da haɓaka haɗin gwiwa.
- Yi aiki tare da ƙungiyoyi na ciki & na waje don ƙirƙirar shafukan saukowa, ƙara alamun bin diddigin da fitar da tsarar jagora ta hanyar sarrafa kansa na tallace-tallace.
- Taimako don ƙirƙira da goyan bayan abun ciki na tallace-tallace don haɗin gwiwa da amfani don dalilai na kafofin watsa labarun (misali, taƙaitaccen bidiyo na abokin ciniki, nazarin shari'ar abokin ciniki, posts blog, posts daga manazarta da abokan ciniki)
- Ya kamata ya iya yin waƙa da sarrafa dashboards na nazarin yanar gizo, rahotanni da mahimman kayan aikin bayar da rahoto, da kuma nuna mahimman wurare masu mahimmanci daidai da burin abokin ciniki.
- Saka idanu da kimanta sakamakon bincike da aikin bincike a cikin manyan tashoshi na bincike.
- Sadarwa ga ƙungiya da gudanarwa akan ci gaban aikin, lokutan lokaci, da sakamako
- Ya kamata ya iya fitar da ayyukan kwayoyin halitta da na inorganic.
- Fahimtar algorithms na injin bincike da hanyoyin martaba
- Ƙananan shekaru 3 na gwaninta a cikin nasarar haɓakawa da aiwatar da yakin SEO.
- Ya kamata ya sami mafi ƙarancin shekaru 2 na gwaninta a Biyan Biyan kuɗi
- Kwarewa tare da kayan aikin masana'antar SEO, irin su Google Analytics, Console Bincike da SEMrush, kururuwa, Ahrefs, da sauransu.
- Kwarewa tare da binciken gidan yanar gizon ta amfani da kayan aikin nazari iri-iri ciki har da Google Analytics da kayan aikin rahoto na ciki.
- Aiwatar da yaƙin neman zaɓe na haɗin gwiwa tare da haɗin gwiwar ƙungiyar SEO.
- Kwarewar aiki tare da CMS da gini/ sarrafa abun ciki a cikin mahallin CMS
Shugaban QA
- Ahmedabad, Gujarat, India
Experience: 12 zuwa 16 shekaru
Nau'in Ma'aikata: Dindindin/ Cikakken Lokaci
location: Ahmedabad (Akan-Shafi)
Bayanin Job:
- Kwarewar Gudanar da QA a cikin samfuran da yawa, a waje da cikin gida.
- Kasance jagora mai ƙarfi tare da gogewa wajen aiwatarwa da tsara hanyoyin QA na kamfanin.
- Kasance mai ba da shawara na Tabbacin Inganci, Ci gaba da Ingantawa, da Gane Mafi kyawun Ayyuka na masana'antu.
- Iya ƙarfafa ƙungiya, gane gwaninta mai kyau kuma ya kawo mafi kyawun kowane mutum.
- Mai ikon sadarwa tare da duk matakan gudanarwa da takwarorinsu a cikin ƙungiyar. Bayar da jagoranci. Gina da kiyaye alaƙa.
- Shekaru 2-4 na gwaninta tare da Kayan aikin Gwaji Automation
- Ilimin Rest API da kayan aikin Postman.
- Hannun Ƙwarewa tare da dabarun Sadarwar Sadarwa da tushen su
- DevOps zai zama fa'ida
- Mai alhakin Jagoranci da jagoranci tawagar jagorancin QA.
- Shiga cikin hirarraki, gabatarwa, horo, da kimanta aikin duk jagororin QA.
- Tabbatar da cewa ƙungiyoyin ci gaba suna bin ƙa'idodi, jagorori, da mafi kyawun ayyuka na dabarun QA kamar yadda aka ayyana.
- Mai da hankali kan ci gaba da haɓaka QA gami da amfani da kayan aikin gwaji masu dacewa, dabarun gwaji, da sarrafa kansa.
- Kula da duk ayyukan QA, sakamakon gwaji, lahani da aka zube, tushen tushen bincike, da gano wuraren ingantawa. Aiwatar da matakan da ake buƙata don inganta tafiyar matakai.
- Tara da gabatar da awo na gwaji da ayyukan gwaji don ayyukan ga manyan masu ruwa da tsaki.
- Kasance wurin haɓakawa ga duk batutuwan da suka shafi gwaji da tabbatarwa mai inganci kuma kuyi aiki azaman farkon wurin tuntuɓar ƙungiyoyin QA.
- Yi aiki tare da Jagoran QA, manajojin haɓakawa, da Shugabannin Ci gaban Software don haɓakawa da aiwatar da dabarun QA don saduwa da ƙetare maƙasudin ingancin kamfani.
- Ƙwarewa mai ƙarfi a cikin rubuta yanayin gwaji / tsare-tsaren gwaji / shari'o'in gwaji / Saki / DevSecOps.
- Ƙarfin ilimin TFS, CI/CD, Shirye-shiryen Gudu da aiwatarwa
- Ƙarfin ilimin Gwajin Automation ta amfani da Ayyukan Gwaji
- Ilimi: Digiri na farko a Kimiyyar Kwamfuta & Injiniya ko MCA
Manajan Kasuwanci
- marketing
- Ahmedabad, Gujarat, India
Experience: 7 - shekaru 12
location: Motadata HQ, Ahmedabad India
Bayanin Job:
Muna neman manajan tallace-tallacen samfur mai dogaro da sakamako mai sha'awar haɓaka haɓaka don samfuran ayyukan IT na tushen SaaS. Idan kuna da tarihin nasara a cikin tallace-tallacen samfur kuma kuna jin daɗin ɗaukar nauyin jagoranci a cikin kamfanin software mai saurin girma, muna ƙarfafa ku ku nemi wannan matsayi. A matsayin Manajan Tallan Samfura a Motadata, zaku jagoranci da aiwatar da dabarun tallan don kamfanin software na mu mai haɓaka cikin sauri.
Za ku yi aiki kafada da kafada tare da ƙungiyoyin tallace-tallace, samfuri, da injiniyoyi don ganowa da ƙaddamar da mahimman sassan kasuwa, haɓakawa, da aiwatar da yaƙin neman zaɓe don fitar da buƙatu da haɓakar jagora, da aunawa da haɓaka aikin talla.
Key Nauyi:
- 7+ shekaru na gwaninta a cikin tallace-tallace, zai fi dacewa a cikin software ko masana'antar fasaha.
- Haɓaka da aiwatar da dabarun talla don samfuran software ɗin mu, gami da gano ɓangarori na kasuwa, ayyana saƙo da sakawa, da haɓaka tsare-tsaren je-kasuwa.
- Sarrafa da haɓaka kasafin kuɗi na tallace-tallace da ware albarkatu yadda ya kamata.
- Goyi bayan shirin GTM don duk samfuran da ƙaddamar da samfur.
- Yi aiki kafada da kafada tare da ƙungiyar samfur don fahimtar fasali da fa'idodin samfuran software ɗin mu da fassara hakan zuwa kayan talla masu jan hankali
- Mai alhakin haɓakawa da aiwatar da kamfen talla / talla da kuma shirye-shiryen SEO / SEM don layin samfura da yawa.
- Ƙara ƙirƙira buƙatu da wayar da kan alama
- Yi alhaki don cimma burin samar da jagora
- Yi nazari da haɓaka aikin tallace-tallace, gami da bin diddigi da bayar da rahoto kan ma'auni masu mahimmanci kamar zirga-zirgar gidan yanar gizo, tsarar jagora, da ƙimar juzu'i.
- Gano ƙasa 5% - 10% na shirye-shiryen da ba su cika aiki ba kuma ku amince da dabarun inganta su.
- Yi aiki tare da jama'ar Manazarta don matsayi da tallata samfurin a duniya
- Saita manufofin yaƙin neman zaɓe da bin diddigin waɗannan manufofin tsare-tsaren yaƙin neman zaɓe
- Gabatar da ƙirƙira, kamfen ɗin talla na kamfani mai tsada
- Haɓaka samar da gubar, inganta ƙimar dalma da tsarin gudanarwa
- Ci gaba da bitar haɗin tallace-tallace don tabbatar da aiwatar da mafi kyawun kisa
- Yi shawarwarin saka hannun jari na dabarun kan duk jarin tallace-tallace zuwa/ta hanyar tashar
- Tabbatar da ganin ayyukan tallace-tallace da sakamakon da ke haifar da ingantaccen dabarun sadarwa na ciki
- Tabbatar cewa an ba da fifikon ci gaban mutum kuma duk membobin ƙungiyar suna da shirin ci gaba mai aiki
- Ƙirƙiri da kiyaye buɗewa, aiki, haɗin gwiwa, da sabbin al'adu, ƙarfafawa da ba da damar aiki mai inganci tsakanin membobin ƙungiyar
- Sarrafa da haɓaka kasafin kuɗi na tallace-tallace da ware albarkatu yadda ya kamata
- Kwarewa tare da kamfanin Software Enterprise da dandamali na kafofin watsa labarun dole ne
- Kwarewa tare da kamfanin SaaS tare da Channel da Tallace-tallacen Mai Rarraba ƙari ne
- Kwararre a samar da hanyoyin shiga ta hanyar tallan dijital / PPC da sauransu.
- Kwararre a cikin tallace-tallacen abun ciki da ƙirƙirar kamfen na haɓaka don jagoranci kai tsaye
- Kyakkyawan ilimin fasahar tallace-tallace ko masana'antar da ke da alaƙa da kuzarinta
- Yana riƙe fahimtar matakin kasuwanci na fasahohin da ake amfani da su a cikin tallan kan layi
- Yana da tarihin aiki tare da ƙungiyoyin tallace-tallace
- Sanin haɓaka abun ciki da bugawa
- Ƙwarewa a cikin sa alama/matsayi don sabon samfuri da/ko iyalai samfurin zuwa tsakiyar da manyan Kasuwancin Kasuwanci (B2B)
- Ƙwarewa a zaɓin ingantattun hanyoyin yin alama da ƙirƙirar kamfen / haɓaka mafi kyau don wayar da kan alama da sanya samfuran a matsayin mafi fa'ida.
Injiniya Sr/ Jagoran SaaS-DevOps
- Ahmedabad, Gujarat, India
Experience: 7-12 Years
Nau'in Ma'aikata: Dindindin, Kan-site
Abubuwan Da ake Bukata:
- Kwarewar Hannu-On akan tsarin aiki na Linux kamar Ubuntu, RedHat, CentOS.
- Kwarewa a cikin turawa, daidaitawa da sarrafa manyan aikace-aikacen da ake samu a cikin Cloud ta amfani da su
- Tsarin DevOps, da Gudanar da marasa sabar, aikace-aikacen Linux.
- Tabbatar da rikodin waƙa na ƙira da aiwatar da kayan aikin gudanarwa kamar Chef, Puppet, Mai yiwuwa da Tarin Gishiri
- Kwarewa a cikin Azure & AWS haɓaka ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun aiki da kai da kuma hanyoyin samar da terraform tare da takaddun shaida.
- Ƙwarewa wajen aiwatar da mafi kyawun ayyuka na tsaro na Saas don kare dandalin Saas daga raunin da ya faru.
- Ƙwarewar da aka fi so a ƙaura da Aikace-aikacen zuwa dandalin Saas ko gina Dandalin Saas daga karce.
- Kwarewa a cikin sa ido na ainihi da faɗakarwa na aikace-aikacen da aka tura a cikin Azure/AWS ta amfani da kayan aikin asali na girgije.
- Kwarewa a cikin sarrafa saitunan VPC don ƙungiyoyi da kiyaye cibiyoyin sadarwa da jeri na subnet.
- Hannun gwaninta tare da kwantena da fasahar tari kamar Docker da
- Kubernetes, Jenkins, bututun CI/CD, GIT
- Ikon gina gada tsakanin Injiniya (SRE, Dev & QA) da Ayyukan IT.
- Nemo hanyoyin da za a sarrafa ta atomatik shigarwa da adana kayan aikin gini da abin dogaro.
- Ikon yin aiki a matsayin duka ɓangare na ƙungiya kuma da kansa don kammala ayyuka tare da ƙaramin kulawa.
- Ƙwarewa a cikin tattara bayanai da kuma lura da ma'aunin aiki.
- Digiri na farko, zai fi dacewa digiri na biyu a aikin injiniya, kimiyyar kwamfuta, fasahar bayanai/tsari, ko MCA ko makamantansu.
- Turanci mai kyau da aka rubuta/magana.
Babban Jami'in Kasuwanci
- Sales
- Ahmedabad, Gujarat, India
Nau'in Ma'aikata: Dindindin/ Cikakken Lokaci
Experience: 5 zuwa 9 shekaru
location: Ahmedabad (A kan-site)
Bayanin Job:
- Fiye da shekaru 4 na jimlar ƙwarewa, tare da mafi ƙarancin shekaru 1 na gwaninta azaman Jagoranci a cikin Tallace-tallacen Ciki tare da kamfanonin Software a Indiya.
- Horo da haɓaka membobin ƙungiyar tallace-tallace na ciki
- Kasancewa da sanarwa game da samfurori da ayyuka masu gasa.
- Ana ɗaukaka kai akan tayin samfur, fasali, da sauransu.
- Nuna ilimin samfurin Motadata don amsa tambayoyin abokin ciniki da tambayoyin
- Gina dangantaka tare da abokan ciniki masu yuwuwa don kafa amana da jituwa
- Samar da damar tallace-tallace ta hanyar bin jagora mai shigowa, kira mai fita, imel, webinars, abubuwan da suka faru, dandamali na Social Media, da sauransu.
- Rarraba yana jagoranci tare da manufar mayar da su zuwa abokan ciniki da sarrafa abubuwan da suka dace daga abokan ciniki na yanzu
- Daidaita tare da ƙungiyoyin tallace-tallace da tallace-tallace
- Rufe ma'amalar abokin ciniki
- Ƙirƙirar da kiyaye bayanan bayanan abokan ciniki na yanzu da masu yuwuwa.
- Bayar da rahoton KPI akai-akai zuwa Babban Gudanarwa
- Verarfafa magana da rubutu na sadarwa.
- Kwarewa tare da kira na waje, imel, kamfen, kafofin watsa labarun, da sauransu.
- Ƙimar da aka nuna don sadarwa, gabatarwa da tasiri abokan tarayya & abokan ciniki
- Ability don gabatar da abokin ciniki-mayar da hankali mafita don magance bukatun abokin ciniki
- Hannun ƙwarewa tare da software na CRM da MS Excel
- Ability don yin aiki a kan abokan ciniki da yawa, yayin da yake kula da hankali ga daki-daki
- Kyakkyawan sauraro, shawarwari da iya gabatarwa
Gudanarwar Tallan Channel
- marketing
Experience: 1 - shekaru 4
Nau'in Ma'aikata: Dindindin, Kan-site/m
Bayanin Job:
- Ƙimar da inganta dabarun tallan tashoshi da ake da su.
- Sarrafa da Bibiya Abokin Hulɗa na Tafiya wanda ya haɗa da tsara tallace-tallace & horarwar fasaha, takardar shaidar abokin tarayya da ƙari.
- Ƙirƙirar sabbin dabarun tallan tashoshi da aiwatar da tsare-tsaren talla don gina wayar da kan jama'a da samar da tallace-tallace.
- Nuna takamaiman tashoshi don haɓaka samfuran Motadata ta hanyar Abokan Hulɗa a yanki.
- Ƙayyade waɗanne dandamali don tallata kan da daidaita kamfen yadda ya kamata.
- Tattara & Binciken bayanan yaƙin neman zaɓe, kimanta tasirin dabaru, da bayar da rahoton sakamako.
- Ƙaddamar da dabarun tallan tashoshi tare da haɗin gwiwar ƙungiyar tallace-tallace, manyan manajoji, da sauran sassan.
- Yi nazarin aikin abokin tarayya, bin diddigin ROI, gefe da tasiri ko isa Sarrafa Portal Partner, Motadata Learning Academy Portal da sabunta su akai-akai.
- Digiri na Bachelor/Master a cikin Talla, Sadarwa, ko filin da ke da alaƙa
- Kwarewar shekaru 1-3 a cikin Tallan Channel/ Abokin Hulɗa
- Ƙwarewar nazari da dabarun tunani na musamman
- Kyakkyawan sadarwa da ƙwarewar haɗin gwiwa tsakanin masu ruwa da tsaki da yawa.
- Kyakkyawan umurni na harshen Turanci.
- Mai koyo mai sauri kuma buɗe don ɗaukar sabbin fasahohi don samun aikin
Mashawarcin Presales
- Sales
Experience: 3 - shekaru 7
Nau'in aiki: Dindindin/Cikakken Lokaci
Ayyukan Ayuba: Ahmedabad/Delhi
Ayuba Description
- Fahimtar buƙatun Abokin ciniki.
- Bukatun taswira zuwa takaddun yarda da fasaha.
- Ingantacciyar hanyar sadarwa & ƙwarewar gabatarwa.
- Cimma tallace-tallace / tallace-tallace ta hanyar samar da goyon bayan fasaha na tallace-tallace da ake bukata.
- Tarin buƙatun abokin ciniki da takaddun shaida.
- Amsa tambayoyin da ke da alaƙa da fasaha, nazarin giɓi, buƙatun gyare-gyare, nazarin yuwuwar gyare-gyaren da ake buƙata, da kimanta ƙoƙarin gyare-gyare.
- Gina mafita, takaddun bayanai, gabatarwa, da ayyana mafita ta USP.
- Kafa PoC (Hujja na Ra'ayoyi) kamar kowane buƙatun abokin ciniki.
- Kwatanta da samfuran gasa / fasaha
- Taimakawa ƙungiyar haɓakawa don fahimtar buƙatun da ayyana iyawar / bayanin aiki.
- Haɓaka kasuwancin samfur ta hanyar haɓaka marufi; daidaita sabon haɓaka samfura / haɗa samfurin / mafita mai dacewa na ɓangare na uku.
- Yi aiki tare da ƙungiyar PMG don ba da amsa mai mahimmanci.
- Ya kamata yayi aiki tare da hanyoyin NMS (Solarwinds, WhatsUpGold, PRTG, da sauransu)
- Ya kamata ya kasance yana da gogewa wajen ƙirƙira takaddun bayani da shawarwari don masu neman NMS
- Ya kamata ya kasance yana da ilimin asali na Sadarwar Sadarwar, Sabar, Aikace-aikace, Cloud, SDN da fasahar IOT.
- Atleast yakamata ya sami zurfin fahimtar kowane fanni na ababen more rayuwa daga sama.
Yi aiki tare da mu
Neman Canji?
Mu Koyaushe Muna Sha'awar Ji Daga Hazaka, ƙwararru da ƙwararrun daidaikun mutane.
Jin Dadin Aiko Mana CV ɗinku Tare da Cikakkun Tuntuɓi Akan
jobs@motadata.com or + 91 79-4702-1717
Bikin A Motadata
Zo gano motadata - mafi kyawun dandamali don ɗaukar aikin ku zuwa sabon matsayi.